Employees

New cars and excellent service at Iceland´s largest car rental. Car hire in Reykjavik, Keflavik, 20 rental locations.

Employees

Name JobTitle Email  
     

Ađalskrifstofur

Anný Rós Guđmundsdóttir Bílaleiga erlendis anny@holdur.is
Arna Hrönn Skúladóttir Markađsstjóri arnas@holdur.is
Elín Berg Bókhald elin@holdur.is
Erla Bjarnadóttir Bókhald erla@holdur.is
Geir Kristinn Ađalsteinsson Mannauđsstjóri geir@holdur.is
Guđmundur Guđmundsson Innheimtusviđ gummi@holdur.is
Haukur Harđarson Innheimta og erlend samskipti haukur@holdur.is
Kolbeinn Friđriksson Fjármálastjóri kolbeinn@holdur.is
Pála Dröfn Sigurđardóttir Móttaka pala@holdur.is
Regína Siguróladóttir Innheimtusviđ regina@holdur.is
Sandra Rós Ólafsdóttir Í leyfi sandra@holdur.is
Sigríđur Sigurţórsdóttir sigga@holdur.is
Sigrún Árnadóttir Verkefnastjóri sigrun@holdur.is
Steingrímur Birgisson Forstjóri steini@holdur.is
Steingrímur Hannesson Skrifstofu- og Innheimtustjóri denni@holdur.is
Vilhelm Ţorri Vilhelmsson Markađssviđ villi@holdur.is
Ţorbjörg Jóhannsdóttir Sölustjóri Europcar thorbjorg@holdur.is
Ţórdís Bjarnadóttir Bókanastjóri disa@holdur.is
Ţorsteinn Kjartansson Fjármálasviđ daddi@holdur.is
     

Bílaleiga Akureyrar

Agnar Berg Ţrastarson Flotasviđ - Akureyri agnar@holdur.is
Ágúst Arnar Ágústsson Bílaleiguverkstćđi - Akureyri
Ágúst Stefánsson Bílaleiguverkstćđi - Akureyri rover@holdur.is
Alexandre José Dias Charrua Ţjónustudeild - Njarđargötu
Andrea Ósk Ívarsdóttir Afgreiđsla - Skeifan andrea.osk@holdur.is
Andri Ţór Sveinbjörnsson Afgreiđsla - Njarđargötu andri.sveinbjornsson@holdur.is
Andrzej Turowski Keflavík
Arnar Már Sigurđsson Tjónasviđ – Damage Control ams@holdur.is
Árni Bjarnason Bílstjóri
Árni Gísli Brynleifsson Stöđvarstjóri Leifsstöđ arni.gisli@holdur.is
Árni Hlynur Gunnarsson Langtímaleiga - Skeifan arnig@holdur.is
Arnţór Grímsson Bílaleiguverkstćđi - Akureyri
Aron Trausti Björnsson Afgreiđsla - Njarđargötu aron.trausti@holdur.is
Ásbjörn Tryggvi Sveinbjörnsson Afgreiđsla - Reykjavík asbjorn@holdur.is
Auđunn Breki Auđunsson Ţjónustudeild - Njarđargötu
Bára Kristjánsdóttir Reikningagerđ - Reykjavík bara@holdur.is
Bergţór Karlsson Framkvćmdastjóri - Reykjavík beggi@holdur.is
Bernharđ Már Sveinsson Afgreiđsla - Akureyri bms@holdur.is
Birgir Arnór Birgisson Afgreiđsla - Njarđargötu birgir.arnor@holdur.is
Birgir Steinar Birgisson Afgreiđsla - Reykjavík birgir@holdur.is
Bjarni Jarl Sigurđsson Ţjónustudeild - Njarđargötu
Dagbjört Blöndal Afgreiđsla - Njarđargötu dagbjorg@holdur.is
Daníel Tunrowsky Ţjónustudeild - Reykjavík
Dariusz Kaczanowski Ţjónustudeild - Reykjavík
Eggert Jóhannsson Flotasviđ - Akureyri eggert@holdur.is
Einar Thorlacius Afgreiđsla - Reykjavík eth@holdur.is
Ellen María Ţórsdóttir Ţjónustudeild - Njarđargötu
Elvar Óskarsson Afgreiđsla - Leifsstöđ elvar@holdur.is
Eyţrúđur Ragnheiđardóttir Vaktstjóri Skeifan 9 eyja@holdur.is
Guđni Ţór Jónsson Flotasviđ - Reykjavík gtj@holdur.is
Gunnar Örn Arnarson Afgreiđsla - Leifsstöđ gunnar.orn@holdur.is
Haraldur Birgisson Vaktstjóri Skeifan 9 haraldur@holdur.is
Heiđa Hrönn Karlsdóttir Stöđvarstjóri Njarđargötu heida@holdur.is
Hermundur Heiđarsson Verkstćđi - Keflavík
Hjörleifur Gíslason Viđhald fasteigna hjolli@holdur.is
Ingvar Björn Guđlaugsson Stöđvarstjóri - Akureyri ingvar.bjorn@holdur.is
Jón Birgir Ársćlsson Ţjónustudeild - Njarđargötu
Jón Gestur Ólafsson Gćđa, umhverfis & öryggisstjóri jongo@holdur.is
Jón Óskar Arason Umsjón hjólbarđa - Reykjavík
José Carlos Carrico Torres Ţjónustudeild - Reykjavík
Kamil Turowski Ţjónustudeild - Reykjavík
Ketill Kristinsson Flotastjóri ketill@holdur.is
Kristján Bjarnason Afgreiđsla - Akureyri kristjanb@holdur.is
Kristófer Vilhjálmsson Bílaleiguverkstćđi - Reykjavík
Lukasz Kulis Ţjónustudeild - Reykjavík
Magnús Margeir Stefánsson Afgreiđsla - Reykjavík magnus@holdur.is
María Ása Ástţórsdóttir Afgreiđsla - Leifsstöđ maria@holdur.is
María Teitsdóttir Ţjónustudeild - Drangahrauni
Marius Kulis Ţjónustudeild - Akureyri
Óli Hrafn Ólafsson Tjónamál - Reykjavík oli@holdur.is
Ómar Smári Ágústsson Bílaleiguverkstćđi - Akureyri
Óskar Ţór Arnarsson Ţjónustudeild - Reykjavík
Páll Konráđ Pálsson Ţjónustudeild - Njarđargötu
Pálmi Viđar Snorrason Ađstođar Framkvćmdastjóri palmi@holdur.is
Pawel Beczek Bílaleiguverkstćđi - Reykjavík
Reynir Dađi Hallgrímsson Stöđvarstjóri - Reykjavík reynir@holdur.is
Rögnvaldur Már Guđbjörnsson Verkstćđi - Leifsstöđ rognvaldur@holdur.is
Sigríđur Anna Kjartansdóttir Ţjónustudeild - Drangahrauni
Sigurbjörg Sigurđardóttir Mannauđsmál sigurbjorg@holdur.is
Sigurđur Frímann Meyvantsson Ţjónustudeild - Drangahrauni
Sigurđur Skúli Eyjólfsson Viđskiptastjóri langtímaleigu sse@holdur.is
Sigurđur Úlfar Sigmundsson Flotasviđ - Reykjavík sus@holdur.is
Silja Helgadóttir Afgreiđsla - Skeifan silja.helgadottir@holdur.is
Sindri Ţór Haraldsson Ţjónustudeild - Drangahrauni
Snćbjörn Jónsson Ţjónustudeild - Egilsstöđum
Stefán B Guđmundsson Stöđvarstjóri - Egilsst. stefan.bjarnar@holdur.is
Stefán Heiđar Bjarnason Viđhald fasteigna - Akureyri vidhald@holdur.is
Steinar Ingi Magnússon Bílaleiguverkstćđi - Reykjavík
Steinţór Örn Ţorsteinsson Afgreiđsla - Njarđargötu steinthor.orn@holdur.is
Svavar Pálsson Ţjónustudeild - Reykjavík svavar@holdur.is
Torfi Hrafn Ólafsson Ţjónustudeild - Njarđargötu
Viktoría Smáradóttir Ţjónustufulltrúi - Akureyri vitto@holdur.is
Wojciech Pawel Markowski Ţjónustudeild - Reykjavík
Ţröstur Agnarsson Bílaleiguverkstćđi - Akureyri
     

Bílasala

Barđi Jónsson Verkefnastjórnun bardi@holdur.is
Eyjólfur Ágústsson Löggiltur bifreiđasali eyfi@holdur.is
Heimir Ţorsteinsson Sölustjóri - Löggiltur bifreiđasali heimir@holdur.is
Ingimundur Ingimundarson Sölumađur ingimundur@holdur.is
Pálmi H Björnsson Löggiltur bifreiđasali pb@holdur.is
     

Bílaverkstćđi

Alfređ Örn Sigurđsson Almennar viđgerđir alfred@holdur.is
Ari Fannar Vilbergsson Verkstjóri tjónaviđgerđir ari.fannar@holdur.is
Ari Ţórsson Almennar viđgerđir ari.thorsson@holdur.is
Arnar Ţór Óskarsson Almennar viđgerđir arnar.oskarsson@holdur.is
Ásgeir Yngvason Varahlutir asgeir@holdur.is
Áskell ţór Gíslason Framkvćmdastjóri bílaţjónustu asi@holdur.is
Birgir Ingason Ţjónusturáđgjafi birgiri@holdur.is
Bóas Ingi Jónasson Ađst. verkstj. almennar viđgerđir boas.ingi@holdur.is
Einar Már Haraldsson Almennar viđgerđir einar.mar@holdur.is
Elísa Rún Heimisdóttir Ţjónustufulltrúi elisa@holdur.is
Guđmundur Gíslason Tjónaviđgerđir gudmundur.gislason@holdur.is
Guđni Ţór Jósepsson Almennar viđgerđir gudni.thor@holdur.is
Henrik Ţór Tryggvason Almennar viđgerđir henrik@holdur.is
Hjörtur Harđarson Tjónaviđgerđir
Ingi Ţór Garđarsson Almennar viđgerđir ingig@holdur.is
Jakob Ţór Möller Almennar viđgerđir jakobm@holdur.is
Jóhann Ingason Tjónaviđgerđir - ađstođar verkstjóri johann.ingason@holdur.is
Jóhann L Baldursson Lagerstjóri jlb@holdur.is
Jóhann Tryggvi Unnsteinsson Tjónaviđgerđir johann.tryggvi@holdur.is
Jóhann Örn Sigurjónsson Tjónaviđgerđir johann.orn@holdur.is
Jón Sigţór Sigurđsson Tjónaviđgerđir jon.sigurthor@holdur.is
Jón Valur Sverrisson Tćknimađur - almennar viđgerđir jons@holdur.is
Jósep Snćbjörnsson Verkstjóri - almennar viđgerđir josep@holdur.is
Karl Sigurđsson Tjónaviđgerđir karl.sigurdsson@holdur.is
María Ólafsdóttir Ţjónusturáđgjafi maria.olafsdottir@holdur.is
Ola Lotsberg Almennar viđgerđir ola.lotsberg@holdur.is
Ólafur Einarsson Varahlutir olie@holdur.is
Ómar Sveinsson Ţjónusturáđgjafi omar.sveinsson@holdur.is
Sigurđur Leó Magnússon Nemi
Sigurđur Sigurbergsson Tjónaviđgerđir sigurdur.sigurbergsson@holdur.is
Sólveig Ólafsdóttir Almennar viđgerđir solveig@holdur.is
Stefán Birgisson Cabas tjónamat stebbib@holdur.is
Sveinn Heiđar Sveinsson Tjónaviđgerđir sveinn.heiđar.sveinsson@holdur.is
     

Dekkjaverkstćđi

Árni Bjarman Dekkjasalur - Ţvottasalur
Guđlaugur Ómarsson Dekkjasalur - Ţvottasalur
Karl Guđmundsson Dekkjasalur - ţvottasalur
Óskar Örn Grímsson Dekkjasalur - ţvottasalur
Sandor Matus Verkstjóri - Ţvottasalur
Sveinn Bjarman Ţjónustustjóri sveinn.bjarman@holdur.is
Ţorkell Pálmi Bragason Verkstjóri dekk@holdur.is

Contact us  ι  Sitemap  ι  Terms  ι  FAQ  ι  Europcar locations  ι  Green driving tips  ι  Privacy policy  ι  Legal Mentions  ι  Íslenska

International Franchisee in Iceland for Europcar
Leisure vacation car rental deals, business rentals and discounted special offers.

-- Book online with Iceland´s largest car hire operator and have your rental car waiting at Keflavik International airport --
© 1999-2016 Höldur ehf. - Europcar Iceland