Starfsmenn

Gˇ­ og persˇnulega ■jˇnusta um land allt. Vi­ bjˇ­um gott ˙rval nřlegra og vel ˙tb˙inna bÝlaleigubÝla af m÷rgum stŠr­um og ger­um.

BÝlaverkstŠ­i

     

BÝlaverkstŠ­i

Alfre­ Írn Sigur­sson Almennar vi­ger­ir alfred@holdur.is
Ari Fannar Vilbergsson Verkstjˇri tjˇnavi­ger­ir ari.fannar@holdur.is
Ari ١rsson Almennar vi­ger­ir ari.thorsson@holdur.is
Arnar ١r Ëskarsson Almennar vi­ger­ir arnar.oskarsson@holdur.is
┴sgeir Yngvason Varahlutir asgeir@holdur.is
┴skell ■ˇr GÝslason FramkvŠmdastjˇri bÝla■jˇnustu asi@holdur.is
Birgir Ingason Ůjˇnusturß­gjafi birgiri@holdur.is
Bˇas Ingi Jˇnasson A­st. verkstj. almennar vi­ger­ir boas.ingi@holdur.is
Einar Mßr Haraldsson Almennar vi­ger­ir einar.mar@holdur.is
ElÝsa R˙n Heimisdˇttir Ůjˇnustufulltr˙i elisa@holdur.is
Gu­mundur GÝslason Tjˇnavi­ger­ir gudmundur.gislason@holdur.is
Gu­ni ١r Jˇsepsson Almennar vi­ger­ir gudni.thor@holdur.is
Henrik ١r Tryggvason Almennar vi­ger­ir henrik@holdur.is
Hj÷rtur Har­arson Tjˇnavi­ger­ir
Ingi ١r Gar­arsson Almennar vi­ger­ir ingig@holdur.is
Jakob ١r M÷ller Almennar vi­ger­ir jakobm@holdur.is
Jˇhann Ingason Tjˇnavi­ger­ir - a­sto­ar verkstjˇri johann.ingason@holdur.is
Jˇhann L Baldursson Lagerstjˇri jlb@holdur.is
Jˇhann Tryggvi Unnsteinsson Tjˇnavi­ger­ir johann.tryggvi@holdur.is
Jˇhann Írn Sigurjˇnsson Tjˇnavi­ger­ir johann.orn@holdur.is
Jˇn Sig■ˇr Sigur­sson Tjˇnavi­ger­ir jon.sigurthor@holdur.is
Jˇn Valur Sverrisson TŠknima­ur - almennar vi­ger­ir jons@holdur.is
Jˇsep SnŠbj÷rnsson Verkstjˇri - almennar vi­ger­ir josep@holdur.is
Karl Sigur­sson Tjˇnavi­ger­ir karl.sigurdsson@holdur.is
MarÝa Ëlafsdˇttir Ůjˇnusturß­gjafi maria.olafsdottir@holdur.is
Ola Lotsberg Almennar vi­ger­ir ola.lotsberg@holdur.is
Ëlafur Einarsson Varahlutir olie@holdur.is
Ëmar Sveinsson Ůjˇnusturß­gjafi omar.sveinsson@holdur.is
Sigur­ur Leˇ Magn˙sson Nemi
Sigur­ur Sigurbergsson Tjˇnavi­ger­ir sigurdur.sigurbergsson@holdur.is
Sˇlveig Ëlafsdˇttir Almennar vi­ger­ir solveig@holdur.is
Stefßn Birgisson Cabas tjˇnamat stebbib@holdur.is
Sveinn Hei­ar Sveinsson Tjˇnavi­ger­ir sveinn.hei­ar.sveinsson@holdur.is

Hafa sambandá ι áLeitááι áVeftrÚááιá Skilmßlará ιááSpurt & svara­á ιá Umsˇknirá ιááAfgrei­slusta­irá ιá Merki fÚlagsinsá ιááMe­fer­ persˇnuupplřsingaááιááEnglish version

ŮÝnar ■arfir - okkar ■jˇnusta.
ę 1999-2016 Ľ BÝlaleiga Akureyrar Ľ H÷ldur ehf Ľ Pˇsthˇlf 10 Ľ 602 Akureyri Ľ A­aln˙mer 461-6000 Ľ Fax 462-6476
Kt: 651174-0239 Ľ Banki: 0565-26-513 Ľ VSK nr: 14550

á